HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Tel. 025-2530404
S.L.P 73,

TUNDUMA.

FAX NO. 025-253023 SONGWE- TANZANIA.

21/ 05/2021

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawatangazia wananchi wenye sifa nafasi
za Ajira ya mkataba kwa kazi ya Wafanya usafi katika Hospitali ya Mji Tunduma.

WATUNZA KUMBUKUMBU NAFASI 4

Sifa za mwombaji
i. Awe Raia wa Tanzania
ii. Awe Stashahada ya utunzaji wa kumbukumbu kutoka chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.
iii. Awe na uzoefu wa utunzaji wa kumbukumbu za matibabu/Afya.
iv.  Awe na umri wa kuanzia miaka 18-45.
v. Aambatanishe picha za rangi mbili (passpot size)

Kazi na majukumu

i.  Kutunza kumbukumbu za kimatibabu kitengo cha mapokezi.
ii. Kuandikisha wagonjwa kitengo cha mapokezi.
ii. Kuandaa taarifa takwimu za wagonjwa wa nje na wakulazwa
wanaotibiwa katika vitengo vyote.
iv.  Kuhifadhi takwimu za wagonjwa wote walioruhusiwa kwa
matumizi ya baadae.
v.  Kusimamia huuishwaji wa mifumo yote ya taarifa.
vi.  Kuhifadhi stakabadhi za malipo ya wagonjwa.
vii. ~ Na majukumu mengine utakayopangiwa na Mkuu wako wa
kazi.

WAFANYA USAFI NAFASI 10

Sifa za mwombayji
i. Awe Raia wa Tanzania
ii. Awe anajua kusoma na kuandika



ii. Awe na umri wa kuanzia miaka 18-45.
iv.  Awe na akili timamu

Kazi na majukumu

i.  Kufanya usafi maeneo yote ya Hospitali ya Miji.

ii. Kutoa elimu ya usafi wa mazingira.
ii. Kufuatilia na kuainisha maeneo yanayopaswa kuhifadhiwa bila kuchafuliwa.
iv.  Kutunza na kuhifadhi vifaa vya kufanyia usafi.

Mwisho wa Kutuma Maombi ni tarehe 28/05/2021 saa 9:30 Alasiri
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- LUSAJO MWALUKASA
KAIMU MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

Maombi yote yatumwe kwa:-
Mkurugenzi wa Miji
Halmashauri ya M;ji
SL.P 73
TUNDUMA



