
Baadhi ya wafuasi wa CCM waliohudhuria katika Hafla ya kukabidhiwa 

HATI ZA USHINDI kwa Madiwani katika ukumbi wa  Halmashauri 

CCM YAIBUKA KWA KISHINDO KWA KUNYAKUA KATA ZOTE  TANO  ZA TUNDUMA 

    Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Tunduma                      

Bw. Kastori G. Msigala ambaye ndiye Msimamizi wa 

Uchaguzi jimbo la Tunduma awakabidhi hati za ushindi 

Madiwani wa kata tano za Halmashauri ya Mji Tunduma. 

Madiwani hao waliopita bila kupingwa ni wa Chama Cha 

Mapinduzi (CCM) kutoka kata zote tano ambao ni 

Mh. Frank  Mwasandui Mponzi — Kata ya Majengo,  

Mh. Ayubu Itlan Mlimba — Kata ya Mwakakati , 

Mh. Julius Willium Mwavilenga — Kata ya Sogea,  

Mh. Amos Msyani Nzunda — Kata ya Mpemba  

Mh. Simion Amulike Mbukwa— Kata ya Kaloleni. 

Baada ya hapo mmoja ya washindi wa kinyang’anyiro 

hicho Mh. Ayubu Itlan  Mlimba alipewa nafasi ya kushuku-

ru kwa niaba ya wenzake, ambapo alisema  

“Kwahali ilivyo hapa Tanzania CHADEMA ni wananchi 

lakini CCM ni wenye nchi”  

“Kuna siku CHADEMA WATALITAMBUA HILO” 

Picha ya pamoja ya washindi wa Udiwani katika kata tano za Tunduma wakiwa wameshika hati zao za ushindi. Mstari 

wa mbele ni baadhi ya viongozi wa Chama cha Mapinduzi. 

Mmoja kati ya washindi wa kata tano Tunduma Mh. Ayub Ephraim 

mshindi kata ya Mwakakati akikabidhiwa hati ya ushindi na 

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Tunduma Bw. Kastori G. Msigala 

CCM YAIBUKA KIDEDEA TUNDUMA 


