

(2)

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Tel. 025-2530404

FAX NO. 025-253023

KUMB. NA. TTC/01/94/40



S.L.P 73,
TUNDUMA.
SONGWE- TANZANIA.

22/ 03/2018

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma kwa Mujibu wa Kibali cha Ajira Mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu (Utumishi) chenye Kumb.Na.CFC 26/205/01 "F"/91 cha tarehe 22 Agosti, 2017, anawatangazia wananchi wote nafasi za Kazi ya *Mtendaji wa Mtaa III* Watakaopangiwa kufanya kazi katika Mitaa ya Mji wa Tunduma.

1. Idadi ya Nafasi (Nafasi 07)

2. Majukumu ya Mtendaji wa Mtaa III

- i. Kuwa Katibu wa Kamati ya Mtaa
- ii. Kuwa Mtendaji Mkuu wa Mtaa
- iii. Kuwa Mratibu wa Utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika Mtaa
- iv. Kuwa Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa
- v. Msimamizi wa Utekelezaji wa Sheria Ndogo pamoja na Sheria nyingine zinazotumika katika Mtaa
- vi. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama
- vii. Msimamizi ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za walipa kodi wote katika Mtaa anatakaofanyia kazi
- viii. Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa wake

3. Sifa za Mwombaji

- i. Awe raia wa Tanzania
- ii. Awe amehitimu na kufaulu Elimu ya Kidato cha IV na zaidi na vyeti vyake viwe halali visivyo na shaka yoyote.
- iii. Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za

Mitaa Hombolo-Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

- iv. Awe na Umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45.
4. **Aina ya Ajira na Maslahi ya Nafasi hii;**
Ajira hii ni ya Masharti ya KUDUMU (Permanent & Pensionable) na Mshahara wake utakuwa katika ngazi ya TGS B.1 sawa na Sh. 390,000/= kwa mwezi.
5. Mwajiriwa atakuwa anasimamiwa na Mtendaji wa Kata na atawajibika kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma.
6. **Nyaraka za Kuambatisha kwenye Maombi**
i. Taarifa binafsi (C.V)
ii. Nakala za Vyeti vya Elimu na Mafunzo
iii. Cheti cha kuzaliwa
iv. Mawasiliano (*hususani namba za simu-Mobile*)
v. Picha 2 za rangi (*passport size*)
7. Muda wa Kutuma Maombi ni kuanzia tarehe **23 Machi hadi 08 Aprili, 2018 Saa 9.30** Alasiri. Baada ya hapo Maombi hayatapokelewa.

Maombi yote yatumwe kwa:-

*Mkurugenzi wa Mji
Halmashauri ya Mji
S.L.P 73
TUNDUMA (Mawasiliano-)*

Limetolewa na:-


Rita J. Kamunya

**KAIMU MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI**

