

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA



Ofisi ya Mkurugenzi wa
Mji,
S.L.P.
73,
TUNDUMA – SONGWE
02/01/2020

TANGAZO

MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI WA TUNDUMA ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE WA TUNDUMA KUOMBA KUJENGA VIBANDA VYA BIASHARA KUZUNGUKA STENDI YA MABASI YA MIKOANI INAYOJENGWA KATIKA ENEO LA MPEMBA PAMOJA NA VIBANDA SOKO LA TAZARA TUNDUMA.

UTARATIBU WA MAOMBI

1. FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA KATIKA OFISI YA MWANASHERIA KWA GHARAMA YA TSHS. 20,000/= AMBAYO HAITAREJESHWA.
2. WAOMBAJI WATAKAO PATA NAFASI WATALAZIMIKA KULIPA TSHS. 100,000/= (LAKI MOJA) KABLA YA KUJAZA MKATABA WA UJENZI.
3. UJENZI WA VIBANDA UTAZINGATIA RAMANI YA HALMASHAURI

ZOEZI LA UTOAJI FOMU LITAANZA TAREHE 06/01/2020 HADI TAREHE 13/01/2020

LIMETOLEWA NA

TIMOTHEO A. MASSAWA
MWANASHERIA

**KNY; MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI
TUNDUMA**

**Kny: MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI**

02 JAN 2020

S. L. P. 73, TUNDUMA