
KAMATI YA SIASA CCM MKOA IMERIDHISH-

WA NA KUIPONGEZA HALMASHAURI YA MJI 

WA TUNDUMA. 

Hayo yamesemwa na Mhe.Mwenyekiti 

kamati ya siasa CCM mkoa wa Songwe  
Mhe. Eneriko Mkola alipo kuwa kwenye 
ziara ya ukaguzi wa miradi mikubwa ya 
maendeleo katika Halmashauri ya Mji 
Tunduma. 

Miradi mikubwa ya maendeleo ambayo 

kamati ya siasa ya mkoa iliitembelea ni  

mradi wa maegesho ya magari makubwa 

pamoja na eneo la kujenga ofisi za Hal-

mashauri lenye ukubwa wa hekari 17, 

mradi wa ujenzi wa Hospitali ya Halmas-

hauri ya Mji Tunduma yenye hadhi ya 

Wilaya , ujenzi wa barabara kiwango cha 

lami yenye urefu wa km 0.8 pamoja na 

ujenzi wa vyumba sita(6) vya madarasa 

ya Shule ya  Msingi Sogea. 

Mhe. Eneriko alisema pesa zinazotumika 

katika miradi mbalimbali ya maendeleo 

zinatokana na kodi za wananchi, hivyo  

basi zitumike kama zilivyo kusudiwa. 

Pia alisema wasimamizi wa miradi hiyo 

wahakikishe inakamilika katika ubora 

unao takiwa,ili kuhakikisha pesa za 

wananchi zinazo tokana na kodi zinatu-

muka bila kuwa na ubadhilifu wa aina 

yoyote ile. 

Vilevile alisema Ilani ya Chama Cha Map-

induzi *CCM+ imejiwekea adhima ya ku-

waletea wananchi maendeleo kwa 

ujumla. ”Miradi hii itasaidia kutatua kero 

za wananchi pamoja na kuongeza pato la 

taifa.” 

Mhe. Eneriko Mkola aliye shika reflector jacket akiwasili katika eneo la 

mradi wa maegesho ya magari   Halmashauri  ya Mji Tunduma alipikua kati-

ka ziara ya ukaguzi wa miradi ya maendeleo mjini humo 

Mhe. Eneriko Mkola   akisikiliza kwa makini taarifa iliyo kua inasomwa na 

mhandisi wa Halmashari Dickson Kisenime katika mradi wa maegesho ya maga-
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Mhe. Eneriko Mkola katika ziara  akikagua baadhi ya mabomba 

ya maji katika mradi mkubwa wa maji kata ya makambini      

Halmashauri ya Mji Tunduma 

Maneja TBA mkoa wa Songwe Eng. Christina Gasper 

Shayo mbele akitoa maelezo ya mradi wa ujenzi wa 

hospitali ya Halmashauri ya Mji Tunduma kwa Mhe. 

Eneriko mloko kwenye ziara ya ukaguzi wa mradi 

Baadhi ya viongozi wa chama na Serikali wakiwa katika ziara ya kamati ya siasa ya CCM mkoa wa Songwe ilipokua ikikagua mira-

di ya maendeleo ya Halmashauri ya Mji wa Tunduma. Wa pili kulia ni Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma Bi. Regina 


