
      OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HHAALLMMAASSHHAAUURRII  YYAA  MMJJII  TTUUNNDDUUMMAA  

  

  

  

  

  

  

 

TTAANNGGAAZZOO      LLAA      ZZAABBUUNNII  

 

    HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA INAKARIBISHA MAOMBI YA ZABUNI  KUTOKA 

KWA WAFANYABIASHARA/VIKUNDI/KAMPUNI NA TAASISI MBALIMBALI ZENYE 

SIFA   NA UWEZO WA KUTOA HUDUMA MBALIMBALI KWA KIPINDI CHA MWAKA WA 

FEDHA 2018/2019. 

1. Halmashauri ya mji Tunduma imetenga fedha katika vyanzo mbalimbali kwaajili ya kupata 

huduma mbalimbali katika halmashauri ya mji kwa mwaka wa fedha 2018/2019. 

2. Hivyo halmashauri inawatangazia wafanyabiashara kuja kuomba kazi zilizo ainishwa hapo chini. 

                UUUUZZAAJJII  WWAA  VVIIFFAAAA  NNAA  UUTTOOAAJJII  HHUUDDUUMMAA  ((PPRREE--QQUUAALLIIFFIICCAATTIIOONN))::            

1.  LGA/167/TTC /2018/19/LOT  01 Vifaa vya shule ya msingi na sekondari kama vile vitabu n.k 

2.  LGA/167/TTC/2018/19/LOT   02 Vifaa vya ujenzi  umeme na maji.  

3.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  03 Wakandarasi wa kazi ndogo ndogo( minor works) 

4.  LGA/167/TTC /2018/19/LOT  04 Vifaa vya hospitali (TIBA) na maabara 

5.  LGA/167/TTC /2018/19/LOT  05 Uuzaji wa dawa za binadamu 

6.  LGA/167/TT C/2018/19/LOT  06 Uuzaji na utengenezaji wa samani za ofisi (CARPENTER) 

7.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  07 Kutoa huduma za uuzaji wa mafuta na vilainishi kama 

 (DIESEL,PETROL,OIL NK) 

8.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  08 wakandarasi wa kazi za ujenzi wa majengo/madaraja na matengenezo  

ya barabara 

 

9.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  09 .kutoa huduma za vifaa vya electronic 

10.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  10 Uuzaji wa vifaa vya usafi 

11.  LGA/167/ TTC/2018/19/LOT  11 Huduma za uuzaji wa vyakula mashuleni mfano Mchele,maharage N.K 

12.  LGA/167/TTC/2018/19/LOT   12 Huduma ya kutengeneza vifaa vya ofisi kama Printer, photocopy  

machine,computer, nk. 

13.  LGA/167/TTC/2018/19/LOT   13 Uuzaji wa vipuri vya magari na matengezo ya magari piki piki na  

generator. 

14.  LGA/167/TTC/ 2018/19/LOT  14 Kutoa Huduma ya Uchapishaji, kutoa nakala na kutengeneza vitabu  

Vya ofisi (Printing, Photocopy na Binding) – Stationeries. 

15.  LGA/167/TTC/2018/19/LOT   15 Huduma za ushauri kitaalamu (consultancy services) mfano mpango 

mkakati,huduma ya mafunzo. 
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                      MASHARTI YA MUOMBAJI YATAKUWA KAMA IFUATAVYO: 

 

1. Muombaji awe na kampuni iliyosajiliwa kisheria na sio watu binafsi. 

2. Kampuni hiyo lazima iwe na Leseni ya Biashara, TIN,Hati ya usajili na ofisi inayotambulika. 

3. Halmashauri ya Mji Tunduma haitalazimika kukubali Zabuni ya chini kabisa au ya juu kabisa, 

bali vigezo vingine vinazingatiwa. 

4. Waombaji wa vifaa waonyeshe orodha ya vifaa wanavyo uza na bei zake (Price list). 

5. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi chini ya Mkataba na wawe tayari kufuata masharti 

ya Mkataba. 

6. Zabuni ambazo hazijapokelewa na kusomwa hadharani siku ya ufunguzi wa Zabuni 

hazitafikiriwa na bodi ya zabuni. 

7. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha, athibitishe kwa kuambatanisha na taarifa ya Benki 

(Bank Statement) ya miezi mitatu (3) iliyopita kutoka tarehe aliyoomba zabuni (Yaani bank 

statement ya Februari, Machi na Aprili 2018). 

8. Kila mwombaji lazima awe na uwakilishi “Power of Attorney” . 

9. Ada ya maombi ya Zabuni ni Tsh. 100,000/= (mia moja elfu tu) ambapo    kiasi hicho 

kitalipwa na kukatiwa Stakabadhi ya malipo ambayo itaambatanishwa katika barua ya maombi 

na fedha hizo hazitarudishwa. 

10. Mwombaji aweke picha mbili “Passport size” za hivi karibuni (Coloured). 

11. Mwombaji awe na vitendea kazi vya kutosha kumudu vyema zabuni anayoomba na pia 

aoneshe vielelezo vya uzoefu wake. 

12. Mzabuni aliyewahi kufanya kazi na Halmashauri miaka ya nyuma na kushindwa kutekeleza 

masharti ya mkataba kwa njia yoyote hatafikiriwa kupewa zabuni tajwa hapo juu na pia 

mzabuni asiwe na kesi na Halmashauri. 

13. Maelezo mengine yanapatikana ofisi za Halmashauri ya Mji Tunduma, muone Katibu wa bodi 

ya zabuni kuanzia saa 1:30 Asubuhi mpaka saa 9:30 Alasiri (Jumatatu hadi Ijumaa) na  

14. Bahasha zenye zabuni zifungwe na lakiri zionyeshe jina na namba ya Zabuni inayoombwa 

zikielekezwa kwa anuani hii. 

KATIBU  

BODI YA ZABUNI 

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA 

S.L.P 73, 

TUNDUMA 

15. Maombi yote yawasilishwe kwa mkono  na kutumbukizwa kwenye sanduku  la zabuni lililopo 

ofisi ya ugavi. 

16. Mwisho wa kupokea maombi itakuwa tarehe 16/05/2018 saa 4.00  asubuhi siku ya jumatano  

na ndio itakuwa siku ya ufunguzi wa zabuni. Waombaji , wawakilishi na watu wote wenye 

maslahi mnaalikwa kushuhudia hafla ya ufunguzi wa zabuni tajwa hapo juu. Hafla hiyo 

Itakayofanyika katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri ya Mji wa Tunduma Uliopo  eneo 

la Chapwa. 

17. Muombaji lazima  awe na mashine ya kielekitroniki(EFD)atakayotumia kutoa risiti pindi 

atakapo lipwa. 

  

                                                                                      KKAASSTTOORRII  ..GG..  MMSSIIGGAALLAA  

KKAAIIMMUU    MMKKUURRUUGGEENNZZII  

HHAALLMMAASSHHAAUURRII  YYAA  MMJJII  TTUUNNDDUUMMAA  

 


