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TAARIFA KWA UMMA

HOSPITALI YA MJI TUNDUMA YAANZA KUFANYA KAZI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya mji Tunduma anawatangazia wananchi
wote wa Mji wa Tunduma kwamba Hospitali ya Halmashauri ya Miji
Tunduma yenye hadhi ya Hospitali ya Wilaya imeanza kutoa huduma
kama ifuatavyo:

1. Huduma ya wagonjwa wa nje  (OPD)
2. Huduma kwa Mama wajawazito (RCH)

HOSPITALI YA HALMASHAURI
YA MJI TUNDUMA

Hospitali hiyo ipo Kata ya Mpemba barabara iendayo ljele kilometa 1.5
kutoka kituo cha Daladala Mpemba
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