JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA
TANGAZO

Wananchi Wote,
Halmashauri ya Mji Tunduma. 13.08.2022

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA SENSA YA WATU NA MAKAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya
Mji wa Tunduma imepokea fedha kutoka Serikali Kuu kiasi cha TZS. 373,703,758.00 Katika
akaunti ya LGAs Deposit Kwa ajili ya zoezi la Sensa ya Watu na Makazi. Mchanganuo wa fedha
hzo ni kama Jedwali lifuatalo linavyoonekana: -

TAREHE | MAELEZO RISITI KIASI

06.08.2022 | USAFIRI WAKATI WA MAFUNZO 00230090v2300033 5,280,000.00
13.08.2022 | MALIPO YA SENSA KWA MAKARANI, | 00230090v2300278 | 340,012,758.00
WASIMAMIZI MAUDHUI NA TEHAMA
13.08.2022 | MALIPO YA SIKU MOJA POSHO NA | 00230090v2300291 26,370,000.00
CHAKULA KWA MAKARANI JUNIORS
13.08.2022 | MALIPO YA SHAJALA, MAFUTA, ULINZI | 00230090V2300273 2,041,000.00
NA UENDESHAJI WA KUMBI ZA MAFUNZO
JUMLA KUU TZS. 373,703,758.00

Fedha hizo zimepokelewa katika kasma Na:090/205/02030/301/62123115 Deposit General.

Naomba kuwasilisha, C&)’&@Jl

Dickson Mgawe
Kny: Mkurugenzi wa Mji,
Halmashauri ya Mji Tunduma.

Jiandae kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti,2022

Nakala

Mbao za Matangazo,

Tovuti ya Halmashauri,
Halmashauri ya Mji Tunduma

" Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua
Pepe:td@tundumatc.go.tz, Tovuti:www.tundumatc.go.tz




