JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

Taarifa namba: 065 09/06/2023

TAARIFA KWA UMMA

Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Mji Tunduma chini ya Mwenyekiti wake
Mhe. Ayubu Mlimba limefanya maamuzi kwa watumishi waliohusika kwa
makosa mbalimbali ya kinidhamu

Mhe. Mlimba amesema baada ya taratibu zote za kinidhamu kufuatwa Baraza
la Madiwani ambalo ni Mamlaka ya Nidhamu ya watumishi wa umma katika
Mamlaka za Serikali za Mitaa kwa mujibu wa sheria, kanuni na taratibu za
utumishi wa umma lilijigeuza kuwa kamati ya nidhamu kujadili na kufanya
maamudhi kwa watumishi wote ambao walikuwa na tuhuma mbalimbali za
makosa ya kinidhamu

Watumishi waliopatikana na hatia ni tisa (09) ambapo Baraza limefanya
maamuzi yafuatayo ambayo yamegawanyika katika makundi manne

A. KUKATWA MSHAHARA
1) Patricia Mbigili - Mkuu wa Divisheni ya Elimu Sekondari
2) Raphael Simkonda — Afisa Mtendaji wa Kata III

Hawa watatumikia adhabu ya kukatwa asilimia kumi na tano (15%) ya
mshahara kwa muda wa miaka mitatu (03)

B. KUSHUSHWA CHEO
1) Ronald Msangi — Afisa Kilimo I

Huyu atatumikia adhabu ya kushushwa cheo chake
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C. KUFUKUZWA KAZI
1) Obed Mwakalinga — Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
2) Ibrahimu Lulimo - Afisa Manunuzi II
3) Ally Farayo — Mahandisi daraja la II
4) Dickson Kisenime — Mahandisi daraja la II

Hawa Baraza la Madiwani limeazimia kuwafukuza kazi

D. WATUMISHI WA MKATABA
1) Ally Hassan — Msanifu Majengo (Architect)
2) Japhet chota — Mkadiriaji Majengo (QS)

Hawa Baraza la Madiwani limeazimia kusitisha mikataba yao na kufukuzwa
kazi

Mwisho: Mhe. Mlimba amewaomba watumishi wote kuendelea kuchapa kazi
kwa bidii huku wakitanguliza maslahi ya taifa mbele wakifuata Weledi, Maadili
na Nidhamu ya kazi. Yeyote atakaye kiuka taratibu za kazi atachukuliwa hatua
kali za kinidhamu kwa mujibu wa sheria, kanuni na taratibu za utumishi wa
umma

Adosge

WILLIAM MAGANGA
KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI
HALMASHAURI YA MJI-TUNDUMA
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