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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA UJENZI NA UKARABATI
Tarehe:  16.08.2022
Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) kwa mwaka wa fedha 2022/2023 imepanga
kutekeleza miradi mbalimbali ya ujenzi na ukarabati wa majengo mbalimbali zikiwemo

nyumba za kuishi watumishi zilizopo Tunduma-chipaka Mkoani Songwe.

Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) inawatangazia wananchi wote raia wa Tanzania
wenye sifa, kuomba nafasi za kazi za ufundi kwa ajili ya ujenzi na ukarabati wa
majengo mbalimbali na nyumba za kuishi watumishi zilizopo Tunduma Mkoani

Songwe kama zilivyo orodheshwa hapo chini;

1. KIONGOZI WA TIMU (TEAM LEADER) - NAFASI 1
a. Sifa za mwombaji;

i.  Stashahada /shahada ya uhandisi, ukadiliaji majenzi au Usanifu

ii. Uzoefu Kuanzia miaka miwili na kuendelea kwenye kazi za ujenzi wa
majengo ya aina mbalimbali pamoja na magorofa

b. Majukumu ya kazi;

i.  Kiongozi wa timu atakuwa na jukumu la kuongoza katika kazi zote na
anabeba majukumu yote ya mradi.

ii.  Kuwa na mafundi wa fani mbalimbali kama inavyoonekana hapo chini;

MSIMAMIZI WA UJENZI (GENERAL FOREMAN) - NAFASI 1
a. Sifa za mwombaji;

i.  Cheti cha kidato cha nne (Form V), aliyehudhuria mafunzo ya ufundi
ujenzi na kupata cheti cha Stashahada/FTC katika taasisi/chuo cha



ii.

ufundi kinachotambuliwa na serikali au cheti cha VETA chenye daraja la
tatu cha ufundi ujenzi n.k

Uzoefu wa kusimamia kazi kwa muda usiopungua miaka miwili (2)

b. Majukumu ya kazi;

Vi.

Vil.

viii.

Aweze kuandaa mpango kazi wa kazi za ufundi wote yaani ufundi uashi,
ufundi seremala, ufundi chuma, umeme, ufundi bomba, n.k.

Kuandaa vibarua watakaofanya kazi kwa kila siku na kuandaa malipo ya
mafundi.

Kusoma michoro yote na kuitafsiri wakati wa ujenzi.
Kuseti "setting out" jengo na miundombinu yote wakati wa ujenzi.

Kusimamia mafundi wote na kuwaelekeza kulingana na michoro wakati
wa ujenzi.

Kuhakikisha kiwango cha ujenzi kinatekelezwa kufuatana na michoro na
maelekezo ya Muhandisi/Mshitiri.

Kusimamia usalama wa wafanyakazi kazini.

Kuandaa ripoti za kila siku za kazi.

2. FUNDI UASHI (MASON) - NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

Cheti cha darasa la saba au cheti cha kidato cha nne (Form IV),
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi ujenzi na kupata cheti cha Veta au chuo
chochote kinachotambulika kwa ngazi ya daraja la kwanza/pili/tatu cha
ufundi uashi.

Uzoefu wa angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi uashi au
kazi zinazoendana na ufundi uashi.

b. Majukumu ya kazi;

i. Kufanya kazi zinazohusiana na uashi zikiwemo kujenga tofali, kumwaga

zege, kupiga plasta, sakafu na nyingine za aina hiyo.



3. FUNDI CHUMA (REINFORCEMENT FIXER) - NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

Cheti cha darasa la saba au Cheti cha kidato cha nne (Form 1V),
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi chuma na kupata cheti cha Veta au
chuo chochote kinachotambulika kwa ngazi ya daraja la kwanza/pili/tatu
cha ufundi.

Uzoefu wa angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi chuma au
kazi zinazoendana na ufundi chuma.

b. Majukumu ya kazi;

Kufanya kazi zinazohusiana na chuma na nondo zikiwemo kukata,
kukunja nondo na kuzijenga kulinagan na sehemu zinapobhitajika kuwepo.

4. FUNDI SEREMALA (CARPENTRY)- NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

Cheti cha darasa la saba au cheti cha kidato cha nne (Form V),
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi seremala na kupata cheti cha Veta au
chuo chochote kinachotambulika kwa ngazi ya daraja la kwanza/pili/tatu
cha ufundi seremala.

Uzoefu wa angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi seremala
au kazi zinazoendana na ufundi seremala.

b. Majukumu ya kazi;

Kufanya kazi zinazohusiana na seremala na zikiwemo Kupaua,
kutengeneza ‘formwork’, kufunga milango na makabati, kutengeneza dari
(gypsum ceiling boards) na nyingine zinazoendana na hizo.

5. FUNDI BOMBA (PLUMBER) - NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

Cheti cha darasa la saba au cheti cha kidato cha nne (Form V),
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi veta au chuo chochote kinachotambulika
kwa ngazi ya daraja la kwanza/pili/tatu cha ufundi maji/lbomba/ujenzi



ii. Uzoefu wa angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi bomba au
kazi zinazoendana na ufundi maji/lbomba/ujenzi.

b. Majukumu ya kazi;

Kufanya kazi za ujenzi na ukarabati wa miundombinu ya maji safi na
majitaka katika majengo ikiwemo kufuatilia mifumo na kutatua

changamoto zinatokana na mifumo ya zamani.

6. FUNDI UMEME (ELECTRICAL TECHNICIAN) - NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

i. Cheti cha darasa la saba au cheti cha kidato cha nne (Form V)
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi umeme VETA au chuo chochote
kinachotambulika kwa ngazi ya daraja la kwanza/pili/tatu cha ufundi
umeme;

. Uzoefu wa angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi umeme

iii.  Majukumu ya kazi;

iv.  Kufanya kazi za ujenzi na ukarabati wa miundombinu ya umeme na katika
majengo ikiwemo kufuatilia mifumo na kutatua changamoto zinatokana na

mifumo ya zamani.

7. MPAKA RANGI (PAINTER) - NAFASI 2

a. Sifa za mwombaji;

i. Cheti cha darasa la saba au Cheti cha kidato cha nne (Form IV),
aliyehudhuria mafunzo ya ufundi rangi veta au chuo chochote chenye
daraja la kwanza/pili/tatu cha ufundi rangi.

ii. Uzoefu angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika ufundi rangi au kazi

zinazoendana na ufundi rangi.



b. Majukumu ya kazi;

i. Kufanya kazi za rangi na ukarabati wa rangi na katika majengo ikiwemo

kufanya skimming na kupiga rangi yenyewe

8. MPIMA ARDHI (SURVEYOR) - NAFASI 1

a. Sifa za mwombaji

i. Cheti cha darasa la saba au cheti cha kidato cha nne (Form [V),
aliyehudhuria mafunzo ya Upimaji ardhi (surveying) VETA au Chuo
chochote kinachotoa mafunzo ya upimaji ardhi chenye daraja la

kwanza/pilitatu na kinachotambuliwa na serikali.

ii. Uzoefu angalau miaka mitatu ya kufanya kazi katika Upimaji ardhi katika

maeneo mbalimbali ya ujenzi au kazi zinazoendana na upimaiji ardhi.

b. Majukumu ya kazi;

Kufanya kazi za Upimaji ardhi, kuweka alama za kunyooshea ujenzi na

kuandaa vipimo vinavohusiana na darubini.
9. MASHARTI KWA UJUMLA

a. Mwombaji awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi za ufundi kwa ajili
ya ujenzi na ukarabati wa majengo mbalimbali yaliyopo Tunduma-Chipaka
mkoani Songwe.

b. Mwombaji atatakiwa kuonesha orodha ya vifaa vya kazi na usalama
atakavyokuwa navyo ambavyo vitatakiwa kuthibitishwa siku ya maandalizi ya kazi
(mobilization period);

c. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, kidato cha nne na/au
sita, cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni na ziandikwe majina
nyuma.

d. Waombaji wa nafasi ya kiongozi wa timu (team leader) waambatanishe
maelezo yao binafsi (CV), uzoefu wa mafundi utaangaliwa kupitia nyaraka
zinazoonesha muda aliomaliza mafunzo ya ufundi.

e. Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kughushi hauruhusiwi na wahusika
watachukuliwa hatua za kisheria.

f. Mwisho wakupokea barua za maombi ni tarehe ...... 23/08/2022.... saa 8 kamili
mchana



Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo;

MENEJA WA MKOA,
MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA,

S.L.P. 54 MBOZI,

SONGWE.
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