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          JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                                OFISI YA RAIS 

        TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA 
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI  

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawatangazia watanzania wote wenye sifa na uwezo 

wa kujaza nafasi ya kazi ya dereva daraja II.Tangazo hili ni kutokana na kibali cha Ajira Mbadala 

chenye Kumb.Na.FA.170/571/01”A”/55 cha tarehe 26/06/2023 kutoka kwa Katibu Mkuu,Ofisi ya 

Rais,Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. 

 DEREVA DARAJA LA I- NAFASI 1 

SIFA ZA MWOMBAJI 

Awe na ufaulu/cheti cha kidato cha nne na leseni ya Daraja G, E au C1 ya uendeshaji magari ambayo 

amefanya kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali, Awe amehudhuria 

mafunzo ya msingi ya Uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha 

Mafunzo ya Ufundi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali, Waombaji wenye Cheti 

cha majaribio ya ufundi Daraja II watafikiliwa kwanza. 

MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA 

I. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari. 

II. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi. 

III. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari. 

IV. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali. 

V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika Daftari la Safari. 

VI. Kufanya usafi wa gari. 

VII. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake. 

MSHAHARA 

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara ya TGS B 

MASHARTI YA WAOMBAJI 

I. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45 na usiopungua 

miaka 18. 

II. Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na nakala ya kitambulisho cha 

Taifa (NIDA). 

III. Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani, namba za simu za kuaminika 

pamoja na majina matatu ya wadhamini (referees) wa kuaminika. 
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IV. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, nakala ya cheti cha kidato cha nne 

na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo 

mbalimbali kwa kuzingatia sifa husika. 

V. Picha ndogo moja ‘Passport Size’ ya hivi karibuni Iandikwe majina nyuma. 

VI. Testmonial.Provisional results, Statement of result, hati ya matokeo za kidato cha nne na 

sita, yaani form IV na form VI results slips havitakubaliwa. 

VII. Maombi yaweze kuandikwa kwa lugha ya kiswahili fasaha au kiingereza fasaha na yatumwe 

kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma. 

VIII. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 06/09/2023 saa 9:00 Alasiri. 

 

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA NJIA YA POSTA KWA ANWANI IFUATAYO;- 

 

MKURUGENZI MJI, 

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA, 

S.L.P 73, 

TUNDUMA. 

 

LIMETOLEWA NA;- 

 

Philemon M. Magesa 

MKURUGENZI 

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA 


