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HALMASHAURI YA MJl TUNDUMA

30/09/2023
TANGAZO LA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawatangazia wananchi wote wenye
sifa zilizoainishwa kwenye tangazo hili kuomba nafasi za kazi ya mkataba wa miezi

mitatu (03) ya ukusanyaji wa mapato ya ndani ya Halmashauri.
WAKUSANYA USHURU (MAKARANI) - NAFASI 65
KAZI NA MAJUKUMU.

1. Kukusanya Mapato ya ndani ya Halmashauri kwa kutumia Mashine za
Kielectronic za kukusanyia Mapato (POS)

2. Kuhakikisha Fedha inayokusanywa inapelekwa Bank katika akaunti za
Halmashauri kwa wakati

3. Kuhakikisha Mapato yote yanayopaswa kukusanywa na Halmashauri

yanakusanywa kwa usahihi

Kutunza kumbukumbu za Hesabu

Kutunza vizuri mashine za kukusanyia Mapato (POS)

Kutoa na kuwasilisha taarifa za makusanyo ya kila siku kwa Halmashauri

N o oo s

Kufanya kazi nyingine atakazo pangiwa na Msimamizi wake

NB: MSHAHARA KWA MWEZI SHILINGI 200,000 (LAKI MBILI KWA MWEZi)

Kuajiriwa wenye Elimu ya kuanzia Astashahada (Certificate) na kuendelea
ambao wana uelewa wa kutumia simu janja (Smart phone), sababu Mapato yote
ya Serikali yanakusanywa kwa kutumia Mashine za Kielectronic za Kukusanyia
Mapato (POS) ambayo ina application sawa na simu janja. Aidha waombhaji
wenye sifa Zaidi ya zilizotajwa hapo juu maombi yao hayatafikiriwa
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MASHARTI YA WAOMBAJI KATIKA KAZI HIl

Awe ni raia wa Tanzania

Awe amehitimu kidato cha Nne /sita

Asiwe Mwajiriwa wa Serikali

Awe na Umri wa kati ya 18 - 45

Muadilifu asiye na Kasoro yoyote

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye
anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina mawili ya Wadhamini
Watumishi wa Umma (Referees) na anwani zao sahihi na namba za simu.

Maombi yaambatane pamoja na nakala ya vyeti vyote vya kitaaluma, na Cheti
cha kuzaliwa vya Mwombaji.

. Awe na Kitambulisho cha Taifa / Namba ya NIDA

Awe tayari kupangiwa kituo chochote cha kukusanya Mapato ndani ya Mji wa
Tunduma.

10.Awe Muaminifu katika kukusanya Mapato ya Serikali na kuhakikisha fedha ya

Serikali haipotei.

11. Awe tayari kutii na kufuata maelekezo atakayopangiwa bila kuvunja misii- ji va

Sheria ndogondogo za Halmashauri.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya Mwombaji

pamoja na namba ya simu na zitumwe kwa anuani ifuatayo;

MKURUGENZI WA MJI,
S.L.P 73,
TUNDUMA,

TAREHE YA MWISHO YAKUPOKEA MAOMBI:

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10/10/2023 s
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Belton Garigzﬂ
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