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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA 

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji) 

 

 

 

 

 

Nukushi: 025 - 2530233                                                                    

Simu Na: 025–2530404                                                                                          

Barua pepe:td@tundumatc.go.tz                                  Ofisi ya Mkurugenzi Wa Mji 

Unapojibu tafadhali taja                                                                                     S.L.P. 73 

                                                                                                              TUNDUMA - MOMBA 

                                26/09/2022 

Kumb Na: TTC/14/Vol.11/1120  

 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI  

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawakaribisha maombi ya Ajira za Mkataba 

kutoka kwa Wananchi wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi kama ilivyoainishwa katika 

tangazo hili: 

1.  AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II – (NAFASI 2)  

   MAJUKUMU YA KAZI  

(i) Kutoa huduma za uuguzi 
(ii) Kukusanya takwimu muhimu za afya. 
(iii) Kuwaelekeza kazi wauguzi walio chini yake 
(iv) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya 
(v) Kutoa huduma za kinga na uzazi 
(vi) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi  

              zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake 
SIFA ZA MWOMBAJI  

Mwombaji awe na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi ya muda usiopungua miaka 

miwili kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na amesajiliwa na Baraza la 

Wauguzi na Wakunga Tanzania.  

 

2. MUUGUZI DARAJA LA II – NAFASI 10  

KAZI NA MAJUKUMU  

(i) Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali  na 
sehemu zote zinapotolewa huduma za afya. 

(ii) Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu 
yake ya kazi 

(iii)   Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa  kazi 
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(iv) Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani. 
(v)   Kutoa ushauri nasaha 
(vi) Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango 
(vii) Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto 
(viii) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya 
(ix) Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi 
(x)   Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi     

  zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake 
 

SIFA ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA  

Kuajiriwa wenye cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika Chuo 

kinachotambuliwa na Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la Wauguzi na 

Wakunga Tanzania.  

  

 

3. MTEKNOLOJIA MAABARA MSAIDIZI DARAJA LA II – (NAFASI 6)  

 MAJUKUMU YA KAZI  

(i) Kuandaa vitendanishi (reagents) vya kufanyia vipimo vya Maabara. 
(ii) Kufanya kazi za awali sampuli zinazoletwa maabara 
(iii) Kukusanya damu kutoka kwa wagonjwa na watu wanaojitolea 
(iv) Kurekodi matokeo ya vipimo kwenye regista 
(v) Kutayarisha vifaa vya kazi. 
(vi) Kuhifadhi kwa mujibu wa taratibu sampuli zote zinazohitaji  
      kuhifadhiwa baada ya uchunguzi. 
(vii) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi  
       zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake zinazohusiana na    
       elimu, uzoefu na ujuzi wake 

 

 SIFA ZA MWOMBAJI  

Mwombaji awe na Astashahada (Certificate) ya  maabara (Afya) ya muda 

usiopungua mwaka mmoja kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na 

amesajiliwa na Baraza la Maabara Tanzania.  

 

4. MTEKNOLOJIA MSAIDIZI RADIOLOJIA DARAJA LA II – (NAFASI 2)  

MAJUKUMU YA KAZI: 

(i) Kufanya kazi za kupokea na kupima wagonjwa katika maeneo ya 
vipimovya mifupa na kifua (chests and Skeletal Radiography) 

(ii) Kuandaa dawa za kusafisha picha 
(iii) Kusafisha picha 
(iv) Kutunza mitambo ya X-Ray na ya kusafisha picha 
(v) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi 

zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake zinazohusiana na 
elimu, uzoefu na ujuzi wake 
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SIFA ZA MWOMBAJI  

Mwombaji awe na Astashahada (Certificate) ya  mionzi  ya muda usiopungua 

mwaka mmoja kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na amesajiliwa na Tume 

ya Mionzi Tanzania.  

 

5. MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA DARAJA LA II – (NAFASI 1)  

MAJUKUMU YA KAZI:  

(i) Kuandaa mahitaji na matumizi ya dawa na vifaa tiba  
(ii) Kuagiza, kuhifadhi na kugawa dawa na vifaa tiba katika eneo lake la  
      kazi 
(iii) Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba 
(iv) Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba 
(v) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi  
      zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake zinazohusiana na   
      elimu, uzoefu na ujuzi wake. 

 
6. MHASIBU MSAIDIZI – NAFASI 3 
MAJUKUMU YA KAZI: 

i. Kutuna daftri la fecha la matumizi ya kawaida na maendeleo 
ii. Kutunza nyaraka za hati za malipo 
iii. Kuingiza mapato na matumizi kwenye vitabu vya fedha 
iv. Kuandika tarifa mbalimbali za fecha zilizopokelewa 
v. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na Mkuu wake 

wa kazi 
 
SIFA ZA MWOMBAJI  

Mwombaji awe na Astashahada (Certificate) ya uhasibu ya muda usiopungua 

mwaka mmoja kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

 

7. MSAIDIZI WA AFYA DARAJA LA III – (NAFASI 6) 

MAJUKUMU YA KAZI:  

(i) Kufanya usafi wa vifaa vya kazi, usafi wa wodi na mazingira 
(ii) Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza katika kwenda haja  
        (kubwa na ndogo) na kuoga 
(iii) Kumsaidia kumlisha mgonjwa asiyejiweza 
(iv) Kuchukua nguo za mgonjwa kuzipeleka kwenda kufuliwa 
(v) Kuchukua sampuli za mgonjwa kwa ajili ya vipimo vya maabara na  
        kufuatilia majibu 
(vi) Kutayarisha vifaa kwa ajili ya kusafisha na kufunga majeraha 
(vii) Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa. 
(viii) Kufanya shughuli nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi. 

 

SIFA ZA MWOMBAJI  
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Mwombaji awe mhitimu wa kidato cha nne waliopata mafunzo ya mwaka mmoja 
katika fani ya afya kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 
 

8. ADDO DISPENS ER – NAFASI 3 

 MAJUKUMU YA KAZI  

(i) Kutoa dawa 

(ii)  Kufanya usafi eneo la huduma  

(iii) Kuhakikisha usalama wa dawa kulingana na mahitaji ya Wateja.  

(iv) Kupokea na kuhakiki manunuzi ya daw ana kuzitunza.  

  

SIFA ZA MWOMBAJI  

i. Awe amehudhuria na kufaulu mafunzo ya ADDO yanayotolewa na Baraza la 

Famasi kwa kipindi kisichopungua wiki tano (5) 

ii. Awe na vyeti vinavyomruhusu kupata mafunzo ya ADDO. 

iii. Awe amehakikiwa na Baraza la Famasi (Tanzania Pharmacy Council) 

9. WAFANYA USAFI – NAFASI 20 

i. Awe Rai awa Tanzania 

ii. Awe anajua kusoma na kuandika 

iii. Awe na umri wa kuanzia miaka 18 – 45 

iv. Awe na akili timamu  

KAZI NA MAJUKUMU 

i. Kufanya kazi ya usafi katika kituo atakachopangiwa 

ii. Kutoa elimu ya usafi wa mazingira 

iii. Kufuatilia na kuanisha maeneo yanayopaswa kuhifadhiwa bila kuchafuliwa 

iv. Kutunza na kuhifadhi vifaa vya kufanyia usafi. 

 

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 03/10/2022 saa 9:30 Alasiri. 

 

 

    

 

 

 

 

 

Maombi yote yatumwe kwa:- 

          Mkurugenzi wa Mji 

          Halmashauri ya Mji 

          S.L.P. 73 

          TUNDUMA 
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MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.  

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45  

ii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.  

iii. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya 

wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.  

iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya 

kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti 

vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.  

 Diploma/Certificates.  

 Cheti cha mtihani wa kidato cha IV na VI   

 Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificates from Respective Boards)  


