JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SUALE,
OFISI YA RAIS { i)
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA =

WUNBDUNEA |

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

Nukushi: 025 - 2530233 Ofisi ya Mkurugenzi wa Miji

Simu Na: 025-2530404 SLP73

Baruapepe:td@tundumatc.go.tz
TUNDUMA
Tovuti;www.tundumatc.go.tz

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA UFUNDI WA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA SHULE YA
MSINGI MKOMBOZI HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

02/05/2023
sxhule ya Msingi MKOMBOZI inatarajia kufanya ujenzi wa Vyumba vya madarasa, matundu ya Vyoo

vya wanafunzi ikijumuisha mashimo yake, iliyoko kata ya MUUNGANO katika Hamashauri ya Miji
Tunduma kwa kutumia uratatibu wa ‘FORCE ACCOUNT".

Jedwali: Majengo yanayotarajiwa kujengwa katika shule husika:

IDADI YA
S/IN | JINA LA | KATA ULIPO AINA YA MAJENGO NA IDADI MAJENGO
SHULE MRADI (BLOCK)
Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 2
1 ya walimu
1 MKOMBO | MUUNGANO | Ujenzi wa Matundu 6 ya vyoo 1
Zl

lli kufanya kazi hiyo Kamati ya Shule inatangaza nafasi za mafundi wenye sifa za kuomba kwa

kuzingatia masharti na sifa zifuatazo:

1.“ Mwombaji/Fundi Mkuu lazima awe Mhandisi Ujenzi au kiwango kinachoendana/kuhusiana na

WN\\U‘N hiyo (Civili and or related Civil Engineering)/Fundi Sanifu Ujenzi (Diploma/FTC)/Fundi
SN\IN\ MKBR'\%B?“ aliyehitimu mafunzo ya ufundi Stadi/ Msanifu majengo (Architect)/Mkadiriaiji majenzi (Qs)
Sf‘ﬁfnump‘ mwenye uzoefu Au Mkadarasi mwenye Mtaalamu mwenye sifa zilizoainishwa hapo juu na

kuambatanisha nakala za vyeti.
2. Mwombaji/Fundi Mkuu/mzabuni atakayeweka/kuaijiri msimamizi, msimamizi huyo

anatakiwa kuwa na sifa kama hizo hapo juu pamoja na uzoefu wa kazi za ujenzi wa
majengo ya serikali na kutakiwa kuorodhesha miradi aliyokwisha tekeleza ikiambatana

na mahali ilipo, jina, namba za simu za wamiliki wa miradi hiyo.
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3. Mwombaji/Fundi Mkuu anatakiwa kuthibitisha kuwa anazo nyenzo/zana muhimu za
kufanyia kazi ili kuthibitisha hili atatakiwa kuorodhesha nyenzo/zana hizo

4, Kwa uharaka wa mradi huu, Mwombaji/Fundi Mkuu anatakiwa kuwa na mafundi

wasaidizi wa kutosha wenye uzoefu wa kila fani (Uashi, rangi, umeme, uselemala, nk)

na kuwepo wakati wote wa utekelezaji wa mradi na kutakiwa kuorodhesha idadi yao.

5. Kwa uharaka wa mradi huu, Mwombaji/Fundi Mkuu/mzabuni hatakiwi kufanya maombi
ya zaidi ya MAJENGO MAWILI (Blocks).

6. Mwombaji/Fundi Mkuu anatakiwa kutembelea eneo Ia mradi na kukagua, kusoma
michoro kwa kazi zilizoainishwa katika fomu ya nukuu ya kazi za ufundi kabla ya kujaza
gharama za ujenzi.

7. Mwombaji/Fundi Mkuu anatakiwa kujaza/kuweka gharama za ufundi katika fomu hiyo,
fomu itakayowasilishwa baadhi ya maeneo hayajawekewa bei haitashughulikiwa.

8. Mwombaji/Fundi Mkuu anatakiwa awe raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia
miaka 18 na kuendelea, mwenye makazi yanayoeleweka na barua ya maombi
yapitishwe kwa Mtendaji wake wa Kata/Mwenyekiti Mtaa.

9. Mradi huu unatakiwa kukamilika kabla ya tarehe 15/06/2023, hakuna muda wa
nyongeza utakao tolewa

10.Hakutakuwa na malipo ya awali kwa fundi Mkuu/Mkandarasi/Mzabuni na kwa
kuzingatia umuhimu na uharaka wa mradi huu, Fundi Mkuu/Mkandarasi

Mjenzi/Mzabuni lazima awe na mtaji wa Kutosha kuwalipa mafundi wazaidizi na
vibarua.

11. Aambatanishe nakala ya maelezo ya kifedha (Bank statement) ya miezi angalau 3 kabla ya
tarehe ya tangazo ili kuthibitisha mataji alionao wa kuwalipa mafundi wasaidizi na vibarua
12.Awe tayari kukakuguliwa na kupokea maelekezo yatakayotolewa na Wataalamu wa

Ujenzi na viongozi wa Serikali watakao tembelea mradi
13. Fundi mkuu lazima aandae na kuwasilisha mpango kazi ukielezea shughuli na muda
wa utekelezaji wa mradi husika.
14. Awe tayari kufanya kazi masaa 24 na kukamilisha mradi kwa mujibu wa masharti ya
mkataba na kukabidhi jengo lenye kiwango kinachokubalika na kutakiwa.
15. Mwombaiji/Fundi Mkuu/mzabuni atakayeweka/kuajiri msimamizi, lazima wawe na uwezo wa
kusoma na kutafasiri mchoro, kufanya makadirio ya awali na mafundi wasaidizi lazima awe na
uwezo wa kujenga tofali aina zote, Usukaji wa umeme (Awe aliyesajiliwa na EWURA), uwekaji

mifumo ya maji safi na taka, uwekaji wa sakafu aina zote, kupaua aina mbalimbali katika
majengo ya Serikali.

16. Awe mwaminifu kutumia vifaa anavyokabidhiwa

17. Fundi Mkuu/Mzabuni/Mkandarasi lazima awasilishe bahasha moja kwa kila ombi.
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18.Awe na namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN Number)
19.Awe na akaunti ya bank iliyo hai

20.Kablasha la Fundi/Mzabuni linapatikana katika ofisi ya mkuu wa shule kuanzia saa 2:00
asubuhi hadi saa 9:30 alasiri.

21.Maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili na kufungwa vizuri na kuandikwa juu
ya bahasha kwa herufi kubwa :
MWENYEKITI WA KAMATI YA UJENZI
SHULE YA MSINGI MKOMBOZ|
S.L.P 73 TUNDUMA
22 Mwisho wa kupokea maombi ni Tarehe 10/05/2023, saa 06:00 adhuhuri siku ya

Jumatano na ndiyo siku ya ufunguzi, maombi yote yatafunguliwa hadharani. Hivyo

Mwombaji/Fundi  Mkuu/WazabunilWakandarasi au wawakilishi wa waombaiji

wanaombwa kuhudhuria wawakilishi wao wanaombwa kuhudhuria siku ya ufunguzi.

23.Maombi ambayo yatafika baada ya muda tajwa hapo juu hayatapokelewa hata kwa
sababu yoyote ile

TANGAZO HILI LIMEANDALIWA NA

i 3 SN}WIMKUU
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BARAKA MWAIKUKA-0753905545 NDUMA

MKUU WA SHULE

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA
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