



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA**



**KUMB.NA. TTC/ 01/94/245**

14/11/2022

**YAH: TANGAZO LA KUAHIRISHWA KWA USAILI.**

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma anapenda kuwatangazia kuwa waombaji kazi wote waliokuwa wameitwa kwenye usaili wa Katibu Mahsusni kuwa Usaili umeahirishwa hadi hapo mtakapotangaziwa tena.

Halmashauri inaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza

**Limetolewa Na:-**

*Philemon M. Magesa*

**MKURUGENZI**  
**HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA**

