



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

KUMB.NA. TTC/ 01/94/243

10/11/2022

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI.

Napenda kuwatangazia kuwa waombaji kazi waliotuma maombi ya kazi katika Halmashari ya Mji Tunduma, kuwa usaili utafanyika kuanzia tarehe **20/11/2022** hadi tarehe **21/11/2022** kama inavyoonesha kwenye jedwali lifuatalo;-

SN	KADA	TAREHE YA USAILI MCHUJO	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO
2	Katibu Mahsusi III	HAKUNA	20-11-2022	21-11-2022

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia mambo yafuatayo;-

- Usaili utafanyika katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri ya Mji Tunduma kuanzia saa **2:00 Asubuhi**. Wasailiwa wote wanapaswa kuja na vitambulisho kama ifuatavyo;- **kitambulisho cha Nida, Mpiga kura, Kitambulisho cha mkazi, hati ya kusafiria, leseni ya gari na barua ya utambulisho toka Serikali ya kijiji/Mtaa anakotoka.**
- Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI (ORIGINAL CERTIFICATES) KUANZIA CHETI CHA KUZALIWA, CHETI CHA KIDATO CHA NNE, KIDATO CHA SITA NA ASTASHAHADA NTA LEVEL 5,.**
- Wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania waambatishe uthibitisho wa mamlaka husika (kama vile **NECTA, NACTE au TCU**)

- iv. Wasailiwa wanaowasilisha “**Testimonials**” “**Provisional results**” “**Statement of result slips**” **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
- v. Wasailiwa wanatakiwa kufika na namba sahihi au kitambulisho cha NIDA.
- vi. Kila msailiwa atajigharamia kwa usafiri, chakula na malazi.
- vii. Matumizi ya simu hayataruhusiwa katika chumba cha usaili.
- viii. Waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakufanikiwa. Hivyo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Limetolewa Na:-



Philemon M. Magesa

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA**