JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

01/05/2022

TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri Mji Tunduma anawatangazia wananchi wote kuwa
Halmashauri ya Mji imepima Viwanja katika Mji wa kisasa maeneo ya Chapwa katika
Mitaa ya Igawa na Isanzo.

Wananchi wote mnakaribishwa kununua viwanja hivi ambavyo vina matumizi ya
Makazi, Makazi na Biashara, Biashara pamoja na Huduma za Jamii.

NA MATUMIZI/KIWANJA CHA BEI/MITA YA MRABA (TSHS)
1 MAKAZI 2000/=
2 MAKAZ| NA BIASHARA 2500/=
3 BIASHARA ‘ 3000/=
4 HUDUMA 2000/=

Fomu za maombi zinapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Miji
(www.tundumatc.go.tz) na Ofisi ya Mkurugenzi kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka saa
9:30 alasiri.

Fomu inapatikana kwa gharama ya Tshs. 20,000/= (fedha hii hairejeshwi).

Viwanja hivi ni vya gharama nafuu na vichache wahi sasal!, karibu Tunduma, Mji wa
Biashara na Lango La SADC,

Tarehe ya mwisho wa kuchukua fomu ni 30/05/2022.
kwa mawasiliano piga simu na. 025-2957388. Nyote mnakaribishwa

Tangazo hili limetolewa na:

Philemon M. Magesa
MKURUGENZI 4
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA .

* Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi: 025 295 7391,
Barua Pepe: td@tundumatc.go.tz, Tovuti: www.tundumatc.go.tz
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