JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

TAARIFA KWA UMMA
KUHUSU WANAFUNZI 1,815 KUFANYA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2023

Tunduma, Tarehe 12 NOVEMBA 2023

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Philemon Magesa anapenda kuutaarifu
umma kuwa jumla ya Watahiniwa 1,815 wa Kidato cha Nne katika Halmashauri hiyo,
wanaungana na wenzao nchini kufanya Mtihani wa Kuhitimu Kidato cha Nne mwaka
2023 ambao unafanyika kuanzia Jumatatu tarehe 13 Novemba 2023 utamalizika

Alhamisi tarehe 30 Novemba 2023.

Kati ya Watahiniva hao 1,815, Wavulana ni 787 na Wasichana ni 1,028 ambapo
Watahiniwa wa Shule ni 1,718 (Wavulana ni 754 na Wasichana ni 964), Watahiniwa
wa Kujitegemea ni 97 (Wavulana ni 33 na Wasichana ni 64) na Watahiniwa wa
Mtihani wa Maarifa (QT) ni 118 (Wavulana ni 54 na Wasichana ni 54) ambapo vituo

vya kufanyia mitihani ni 17.

Baraza la Madiwani, Menejimenti na Watumishi wa Halmashauri ya Mji Tunduma
inawatakia kheri Watahiniwa wote wa Kidato cha Nne mwaka 2023 katika Mtihani wao

wa kumaliza elimu ya Sekondari na kuwaombea kwa Mwenyezi Mungu ili wafanye

vema na huku wakizingatia taratibu zote za Mtihani wa Taifa.
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