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HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA TUNBUMA

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU WATAHINIWA 694 KUFANYA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA 2025
TUNDUMA

Tunduma, Tarehe 03 MEI 2025

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Mariam Chaurembo anapenda kuutaarifu
umma kuwa jumla ya Watahiniwa 694 wa Kidato cha Sita katika Halmashauri hiyo,
wanaungana na wenzao nchini kufanya Mtihani wa Kuhitimu Kidato cha Sita mwaka
2025 ambao unafanyika kuanzia Jumatatu tarehe 05 Mei 2025 hadi Jumatatu tarehe
26 Mei 2025.

Kati ya Watahiniwa hao 694, Wavulana ni 390 na Wasichana ni 304 ambapo
Watahiniwa wa Shule ni 664 (Wavulana ni 371 na Wasichana ni 293), Watahiniwa wa
Kujitegemea ni 30 (Wavulana ni 19 na Wasichana ni 11) ambapo vituo vya kufanyia

mitihani ni 5 (ndani ya vituo hivyo vitano, kuna vituo viwili vya watahiniwva wa

kujitegemea).

Aidha, kwa niaba ya Baraza la Madiwani, Menejimenti na Watumishi wa Halmashauri
ya Mji Tunduma Chaurembo anawatakia kheri Watahiniwa wote wa Kidato cha Sita
mwaka 2025 katika Mtihani wao wa kumaliza elimu ya Sekondari na kuwaombea kwa
Mwenyezi Mungu ili wafanye vema, huku akiwataka kujiepusha na tabia zozote za
udanganyifu zitakazosababisha kufutiwa matokeo yao. Hivyo, amesisitiza wazingatie

taratibu zote za Mtihani wa Taifa kama zilivyowekwa na Baraza |la Mitihani la Tanzania.
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