JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAADHIMISHO YA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI 2025

Tunduma, Tarehe 27 Februari 2025.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma, Mariam Chaurembo anapenda kuutaarifu
umma kuwa Maadhimisho ya SIKU YA WANAWAKE DUNIANI kimkoa yatafanyika katika
Halmashauri ya Wilaya ya Songwe tarehe 08 Machi 2025.

Hivyo, kwa kuzingatia muktadha huo amesema maadhimisho ya Siku ya Wanawake
Duniani 2025 kwa Halmashauri ya Mji Tunduma yatafanyika Siku ya Jumamosi
tarehe 1 Machi 2025 katika Hospitali ya Mji Tunduma iliyopo Mtaa wa Mpemba, Kata
ya Mpemba kuanzia saa 02:00 asubuhi. Ambapo mgeni rasmi katika Maadhimisho hayo,

atakuwa Mkuu wa Wilaya ya Momba, Mhe. Elias Mwandobo.

Kiongozi huyo amefafanua kuwa, maadhimisho hayo kwa mwaka huu (2025)
yanayoongozwa na Kauli Mbiu isemayo “Wanawake na Wasichana Tuimarishe

Haki, Usawa na Uwezeshaji.”

Hivyo, Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki maadhimisho hayo ambayo
yataambatana na shughuli za kijamii zitakazofanywa na Wajasiriamali, Wadau wa

Maendeleo pamoja na Makundi mbalimbali ya Wanawake katika jamii.
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Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Mji Tunduma

#
Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua
Pepe:td@tundumatc.go.tz, Tovuti:www.tundumatc.go.tz
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