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JAMHURI YA MUUNGARNO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS ‘ - >

. TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
- ' ’

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

03/01/2025
TANGAZO LA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anawatangazia wananchi wote wenye
sifa zilizoainishwa kwenye tangazo hili kuomba nafasi za kazi ya mkataba wa miezi

mitatu (03) ya ukusanyaji wa mapato ya ndani ya Halmashauri.
WAKUSANYA USHURU (MAKARANI) - NAFASI 90
KAZI NA M2 'KUMU.

1. Kukusanya Mapato ya ndani ya Halmashauri kwa kutumia Mashine za
Kielectronic za kukusanyia Mapato (POS)

2. Kuhakikisha Fedha inayokusanywa inapelekwa Bank katika akaunti za
Halmashauri kwa wakati

3. Kuhakikisha Mapato yote yanayopaswa kukusanywa na Halmashauri

yanakusanywa kwa usahihi

Kutunza kumbtukumbu za Hesabu

Kutunza vizuri mashine za kukusanyia Mapato (POS)

Kutoa na kuwasilisha taarifa za makusanyo ya kila siku kwa Halmashauri

N o o bk

Kufanya kazi nyingine atakazo lpangiwa na Msimamizi wake

NB: MSHAHARA KWA MWEZI SHILINGI 200,000 (LAKI MBILI KWA MWEZI)

Kuajiriwa wenye Elimu ya kuanzia Astashahada (Certificate) na kuendelea
ambao wana uelewa wa kutumia simu janja (Smart phone), sababu Mapato yote
ya Serikali yar.akusanywa kwa kutumia Mashine za Kielectronic za Kukusanyia
Mapato (POS) ambayo ina application sawa na simu janja. Aidha waombaji

wenye sifa Zaidi ya zilizotajwa hapo juu maombi yao hayatafikiriwa
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MASHARTI YA WAOMBAJI KATIKA KAZI HII

Awe ni raia v'v,}alganzania

Awe amehitimu kidato cha Nne /sita
Asiwe Mwajiriwa wa Serikali

Awe na Umri wa kati ya 18 - 45

Muadilifu asiye na Kasoro yoyote

IRV S RIS

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheieza (Detailed CV) yenye

anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina mawili ya Wadhamini

Watumishi wa Umma (Referees) na anwani zao sahihi na namba za simu.

7. Maombi yaamiatane pamoja na nakala ya vyeti vyote vya kitaaluma, na Cheti
cha kuzaliwa vya Mwombaji.

8. Awe na Kitambulisho cha Taifa / Namba ya NIDA

9. Awe tayari kupangiwa kituo chochote cha kukusanya Mapato ndani ya Mji wa
Tunduma. ~

10.Awe Muaminifu katika kukusanya Mapato ya Serikali na kuhakikisha fedha ya
Serikali haipotei.

11.Awe tayari kutii na kufuata maelekezo atakayopangiwa bila kuvunja misingi ya

Sheria ndogcr'~go za Halmashauri.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI:

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya Mwombaji

pamoja na namba ya simu na zitumwe kwa anuani ifuatayo;

MKURUGENZI WA MJI,
S.L.P73,
TUNDUMA.

TAREHE YA MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI:

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 17/01/2025 saa 9:30 Alasiri

Mariami 'fgga &rembo

MKURUGENZI WA MJI
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