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HALMASHAURI YA MJ| TUNDUMA
Tarehe : 16/09/2024

NOTISI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA
SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MJI) KATIKA HALMASHAURI YA
MJI TUNDUMA YA MWAKA 2024,

Sheria ya Serikali za Mitaa sura 288 Mamlaka za Miji.

NOTISI
(Imetolewa chini ya Kifungu cha 16(1) na 18(1))

Notisi ya Mgawanyo wa Maeneo ya Ulawala katika serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji)
ya Mwaka 2024 Halmashauri ya Mji Tunduma imetolewa kwa Tangazo la Serikali Na
797 la tarehe 06/9/2024, Notisi hii inafula amri au Noltisi zingine za Mgawanyo wa
Maeneo ya Utawala chini ya Sheria ya Serikali ya Mitaa (Mamlaka za Miji). Notisi zote
zilizotangaza maeneo ya Utawala katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) au Notisi
yoyote iliyoainisha maeneo ya Utawala kalika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) chini

ya shenia za serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) kabla ya amri hii zimefutwa.
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