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HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA
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TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI  TUNDUMA
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA SIKU YA ALHAMIS
TAREHE 15.05.2025 KUTAKUWA NA MKUTANO WA KAWAIDA
WA BARAZA LA MADIWANI KWA AJILI YA KUPOKEA NA
- KUJADILI TAARIFA ZA UTEKELEZAJI KATIKA KIPINDI CHA
ROBO YA TATU KUISHIA TAREHE 31 MACHI 2025.

MKUTANO UTAANZA SAA 03:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA
MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MJI (CHAPWA)

WOTE MNAKARIBISHWA
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Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 2957391, Barua

Pepe:td@tundumalc.go.tz, Tovuti:www.tundumalc.go.tz
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