JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA.
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S.LP73
TUNDUMA.

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE WA MJI WA TUNDUMA KUOMBA NAFASI YA KUJENGA CHUMBA
CHA BIASHARA KATIKA SOKO JIPYA LA MAPOROMOKO LILILOPO MTAA WA

SHULENI KATA YA MAPOROMOKO.

IFAHAMIKE KUWA RAMANI YA UJENZI KATIKA SOKO HILO ITATOLEWA NA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA, NA MUDA WA UJENZI KWA CHUMBA KIMOJA NI

MIEZI MITATU TU.

MAOMBI YOTE YAELEKEZWE ANUANI IFUATAYO:

MKURUGENZI WA MJI,
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA,

S.LP73,
TUNDUMA.

AIDHA., BARUA ZOTE ZA MAOMBI ZIWASILISHWE OFISI YA MTENDAJI WA KATA

YA MAPOROMOKO.
MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 25/07/2024 SAA TISA NA NUSU

ALASIRI.
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI
BHALMASHAURI YA MJI
INDUMA

k.
MWANAISHAM NASSOR SHEMAGHE
KAIMU MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

wa MJi, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua

Ofisi ya Mkurugenzi
Pepe td@tundumalc.go.tz, Tovuti www. tundumatc.go.tz




