JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAPOKEZI YA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU KWA KIPINDI CHA
MWEZI SEPTEMBA, 2023 KIASI CHA SHILINGI 2,188,000,000.00

Tunduma, Tarehe 10 Oktoba 2023.

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Philemon Magesa anapenda kuutaarifu
umma kuwa kwa kipindi cha Mwezi Septemba, 2023 Halmashauri imepokea kiasi cha
shilingi 2,188,000,000.00 ikiwa ni fedha kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa
miradi ya maendeleo kama ilivyoainishwa hapo chini:-

SIN

MRADI KIASI (TSHS)
1. | Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa 34 Kidato cha Tano Shule za 884,000,000.00
Sekondari J.M Kikwete na Mpakani (vyumba 17 vya madarasa kwa
kila shule)
2. | Ujenzi wa Vyoo Matundu 52 Kidato cha Tano, Shule za Sekondari 104,000,000.00
J.M Kikwete na Mpakani (matundu 26 kwa kila shule)
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Ununuzi wa Vifaa Tiba katika Vituo vipya vya Afya vya Mwakakati,
Chapwa, Mpande, Chipaka na Chiwezi

600,000,000.00

Ununuzi wa Samani Jengo la Utawala la Makao Makuu ya
Halmashauri ya Mji Tunduma

912,803,000.00

JUMLA

2,188,000,000.00
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Mkuu Wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Mji Tunduma

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua

Pepe:td@tundumatc.go.tz, Tovuti:www.tundumatc.go.tz




