



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA



TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAPOKEZI YA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU KWA KIPINDI CHA
MWEZI OKTOBA, 2023 KIASI CHA SHILINGI 2,174,293,330.92

Tunduma, Tarehe 20 Novemba 2023.

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Philemon Magesa anapenda kuutaarifu umma kuwa kwa kipindi cha mwezi Oktoba, 2023 Halmashauri imepokea kiasi cha **shilingi 2,174,293,330.92** ikiwa ni fedha ya ruzuku kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya matumizi ya kawaida na miradi ya maendeleo kama ilivyoainishwa hapo chini:-

S/N	DIVISHENI	KIASI (TSHS)
1.	Utawala	1,437,428,499.98
2.	Kilimo, Mifugo na Uvuvi	3,861,000.00
3.	Miundombinu	2,593,000.00
4.	Afya, Lishe na Ustawi wa Jamii	79,571,750.00
5.	Elimu Msingi	232,850,447.00
6.	Elimu Sekondari	417,988,633.94
	JUMLA	2,174,293,330.92


Benton J. Nollo

**Mkuu Wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Halmashauri ya Mji Tunduma**