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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI KUTOKA SERIKALI KUU KWA
KIPINDI CHA MWEZI OKTOBA, 2023 KIASI CHA SHILINGI 966,248,830.00

Tunduma, Tarehe 20 Oktoba 2023.

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Philemon Magesa anapenda kuutaarifu

umma kuwa kwa kipindi cha mwezi Oktoba, 2023 Halmashauri ya Mji Tunduma
imepokea kiasi cha shilingi 966,248,830.00 ikiwa ni fedha kutoka Serikali Kuu kwa ajili

ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kama ilivyoainishwa hapo chini:-

SIN MRADI KIASI (TSHS)
1. | Mfuko wa Afya wa Pamoja (Basket Fund) 66,768,750.00
2. | Elimu Msingi — Elimu Bila Malipo 43,679,447.00
- Mitihani Darasa la Saba 184,485,000.00
3. | Elimu Sekondari — Mtihani Kidato cha Nne 202,221,000.00
- Mtihani wa Kidato cha Pili 121,368,000.00
- Elimu Bila Malipo 89,359,633.00
4. | Ujenzi Jengo la Utawala la Makao Makuu ya Halmashauri ya Mji 200,000,000.00
Tunduma
5. | Mfuko wa Jimbo 58,367,000.00
JUMLA 966,248,830.00
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Mkuu Wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Mji Tunduma

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua

Pepe:td@tundumatc.go.tz, Tovutiwww.tundumatc.go.tz




