JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
i OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI KUTOKA SERIKALI KUU KWA KIPINDI CHA
MWEZI JANUARI, 2024 KIAS| CHA SHILINGI 2,707,402,120.80

Tunduma, Tarehe 14 Januari 2024.

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Mariam Chaurembo anapenda kuutaarifu umma
kuwa kwa kipindi cha mwezi Januari, 2024 Halmashauri hiyo imepokea kiasi cha shilingi
2,707,402,120.80 ikiwa ni fedha kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya
maendeleo kama ilivyoainishwa hapo chini:-

SIN MRADI KIASI (TSHS)
1. | Afya, Lishe na Ustawi wa Jamii

- Mfuko wa Afya wa Pamoja (Basket Fund) 66,768,750.00
- GAVICDS Chanzo cha Kawaida na COVID 19 10,067,312.00
- Fedha za GAVI HPV 31,660,427.00
Elimu Msingi — Elimu Bila Malipo 43,643,688.00
Elimu Sekondari — Ukamilishaji wa Maboma Kidato cha Kwanza 2024 125,000,000.00
I Matundu ya Vyoo Kidato cha Kwanza 2024 ~144,000,000.00
- Ukamilishaji wa Shule za Sekondari za Bweni za 868,453,825 .80

Kitaifa kwa ajili ya Mapokezi ya Kidato cha Kwanza

2024

- Madarasa Mapya ya Kidato cha Kwanza 2024 1,325,000,000.00
- Elimu Bila Malipo 92,808,118.00
JUMLA 2,707,402,120.80

Mkuu Wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Halmashauri ya Mji Tunduma

Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji, Tunduma S.L.P 73 Simu Na: 025 295 7388, Nukushi:025 295 7391, Barua
Pepe:td@tundumatc.go.tz, Tovuti:www.tundumatc.go.tz



