JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA

Tunduma, Tarehe 14 Februari 2024.

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU MAPOKEZI YA FEDHA ZA RUZUKU YA MATUMIZI YA KAWAIDA

KUTOKA SERIKALI KUU (OC) NA MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI
CHA MWEZI JANUARI, 2024 KIASI CHA SHILINGI 3,891,723,620.78

Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Tunduma, Mariam Chaurembo anapenda kuutaarifu
umma kuwa kwa kipindi cha mwezi Januari, 2024 Halmashauri hiyo imepokea kiasi cha
shilingi 3,891,723,620.78 ikiwa ni fedha ya Ruzuku ya Matumizi ya Kawaida kutoka

Serikali Kuu (OC) na miradi ya maendeleo kama ilivyoainishwa hapo chini:-

S/IN DIVISHENI KIASI (TSHS)
1. | Utawala 1,155,338,500.98
2. | Kilimo, Mifugo na Uvuvi 3,861,000.00
3. | Miundombinu 2,593,000.00
4. | Afya, Lishe na Ustawi wa Jamii 121,299,489.00
5. | Elimu Msingi 48,329,688.00
6. | Elimu Sekondari 2,560,301,94.80
JUMLA 3,891,723,620.78
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Mkuu Wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
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