

| |
|-------|
| PICHA |
|-------|

**(IJAZWE NAKALA MBILI)
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA**

MAOMBI YA UJENZI WA KIBANDA STENDI KUU MPYA YA MAKAMBINI

1. (a) Mimi/Sisi/Kampuni/Taasisi/kikundi.....
(b) Anwani
-
SimuBarua pepe
2. Uraia
3. Mahari anakotokea mwombaji Mtaa.....kata.....Wilaya.....
4. Matumizi ya kibanda kinachoombwa
5. Nina/tuna/thibitisha kwamba nina/tunamiliki kibanda katika maeneo mengine
.....
6. Kama ulikuwa mmiliki wa kibanda taja namba ya kibanda
.....
7. Nitazingatia masharti ya kupanga kibanda kwa mujibu wa sheria na Mkataba wa upangaji
8. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha
-
9. Fafanua uwezo au mpango ulionao wa kukuwezesha kuendeleza kibanda hicho ndani ya miezi mine(4)
.....
.....
10. Tafadhali zingatia kuwa kama ombi hili litakubalika, utatakiwa kusaini Mkataba wa ujenzi na upangaji **MKATABA WA UPANGAJI KIBANDA UTAJAZWA BAADA YA KUMALIZA UJENZI.**
11. Ramani ujenzi ya kibanda itaambatanishwa kwenye mkataba wa ujenzi
12. Ada ya fomu Tshs 20,000/= isiyorejeshwa
13. Baada ya kupata nafasi atalipa ada ya eneo Tshs 100,000/=
14. Muombaji atajaza mkataba wa ujenzi.
15. Gharama za ujenzi zitahainishwa na Halmashauri ya Mji Tunduma

MASHARTI MENGINE.

1. Hatafikiliwa mtu ambaye ni mpangaji wa Halmashauri kwa vibanda vingine na halipi pango.
2. Mpangaji hataruhusiwa kuuza nafasi aliyopewa kujenga wala kuhamisha upangaji
3. Hataruhusiwa mtu mmoja kuomba zaidi ya vibanda viwili vya kujenga
4. Iki Gundulika mtu mmoja amepata zaidi ya kibanda kimoja atapewa mtu mwingine

Ninathibitisha/tunathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu

Saini ya mwombaji Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU NA

Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na..... ya tarehe

Amekubaliwa Kibanda Na..... Ukubwa.....

Maombi yamekataliwa kwa sababu

.....

**MKURUGEZI WAMJI
TUNDUMA**

FOMU IMETOLEWA NA;

.....

**VALERY A. KWEMBE
MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI
TUNDUMA**