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Makatibu Tawala wa Mikoa,

TANZANIA BARA.

Yah: MATUMIZI YA KALENDA ZA UTEKELEZAJI WA MITAALA YA ELIMU YA

AWALI, MSINGI NA SEKONDARI
__'_’-——-_._____

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu

2. Ofisi ya Rais — TAMISEMI kwa kushirikiana na Wizara ya Elimu, Sayansi na
Tenknolojia wameandaa miongozo na kalenda za utekelezaji wa mitaala ya Elimu ya

kuzingatia muda na idadi Ya vipindi vilivyoelekezwa katika kalenda;

yaliyoelekezwa kufundishwa katika kalenda ya mwaka;

d)Kuwaongoza wasimamizi wa utekelezaji wa mtaala na Wathibiti Ubora wa
Shule kufanya ufuatiliaji na tathmini ya ufanisi wa ufundishaji na ujifunzaiji
shuleni; na :

e)Kuwaongoza wapimaiji na watahini kuandaa mitihani inayoendana na mtiririko
wa ujifunzaji.

3. Kalenda za utekelezaji wa mitaala zinaanza kutumia mwaka masomo unaoanza
tarehe 17 Januari 2022 Kwa barua hii, waelekeze Wakurugenzi wa Mamilaka za
Serikali za Mitaa watoe maelekezo kwa Maafisa Elimu Kata, Wakuu wa Shule na

4, Pamoja na barua hii, nimeambatisha kalenda Za utekelezaji wa mitaala kwa

mwaka wa masomo 2022 ambazo pia zinapatikana kupitia www.tamisemi.go.tz kwa
utekelezaiji.

5, Ninakutakia utekelezaji mwema.
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